Rss Feed

Học sinh trường THPT Tháp Mười đoạt 34 giải học sinh giỏi văn hóa cấp tỉnh năm học 2014 - 2015

Đăng lúc: Thứ bảy - 18/04/2015 09:23 - Người đăng bài viết: admin
Danh sách học sinh đoạt giải Kỳ thi chọn học sinh giỏi lớp 12 THPT cấp tỉnh năm học 2014-2015.

STT Họ và tên hoc sinh Lớp Môn Điểm Đạt Giải GV Bồi Dưỡng
1 Nguyễn Trọng Phúc 12A2 Vật lý 17.8 Nhất Nguyễn Minh Thuần-Nguyễn Thanh Phong
2 Nguyễn Tấn Đạt 12A3 Hoá học 15.2 Nhất Huỳnh Thị Kim Tiến-Nguyễn Văn Tuyến-Trần Việt Dũng
3 Trần Vương Linh 12CBa2 Địa lý 13.5 Nhất Nguyễn Thị Ánh Nguyệt
4 Nguyễn Hoàng Khương 12A2 Toán 13 Nhì Võ Thị Hồng - Dương Hoàng Sơn
5 Bùi Thanh Tổng 12A2 Vật lý 15.5 Nhì Nguyễn Minh Thuần- Nguyễn Thanh Phong
6 Nguyễn Văn Kha 12A2 Vật lý 14.4 Nhì
7 Nguyễn Thị Thuỳ Trang 12A2 Vật lý 14.3 Nhì
8 Lê Thiện Phúc 12A2 Hoá học 14 Nhì Huỳnh Thị Kim Tiến-Nguyễn Văn Tuyến-Trần Việt Dũng
9 Nguyễn Thiên Phúc 12A2 Hoá học 13.7 Nhì Huỳnh Thị Kim Tiến-Nguyễn Văn Tuyến-Trần Việt Dũng
10 Lê Thị Hà Xuyên 12A1 Ngữ văn 12.5 Nhì Lê Văn Hồng- Nguyễn Thị Ngọc Thuận
11 Nguyễn Minh Đức 12A3 Sinh học 13.8 Nhì Nguyễn Hoàng Duy
12 Tạ Thị Kim Thắm 12A2 Vật lý 13.6 Ba Nguyễn Minh Thuần- Nguyễn Thanh Phong
13 Võ Hoàng Khương 12A2 Hoá học 11.7 Ba Huỳnh Thị Kim Tiến-Nguyễn Văn Tuyến-Trần Việt Dũng
14 Văn Công Khang 12A3 Sinh học 16.7 Ba Nguyễn Hoàng Duy
15 Nguyễn Thi Cẳm Tuyên 12A3 Sinh học 16.6 Ba Nguyễn Hoàng Duy
16 Cao Bội Ngọc 12A1 Ngữ văn 11 Ba Lê Văn Hồng- Nguyễn Thị Ngọc Thuận
17 Phan Thị Linh Phương 12A1 Ngữ văn 10.5 Ba Lê Văn Hồng- Nguyễn Thị Ngọc Thuận
18 Phạm Thị Ngọc Giàu 12A1 Ngữ văn 10 Ba Lê Văn Hồng- Nguyễn Thị Ngọc Thuận
19 Lê Nhật Huỳnh 12A1 Ngữ văn 10 Ba Lê Văn Hồng- Nguyễn Thị Ngọc Thuận
20 Trần Minh Anh 12A1 Tiếng Anh 15.3 Ba Trương Mi Kim-Võ Thị Tuyết Nga
21 Huỳnh Bảo Ngân 12A2 Tiếng Anh 15 Ba Trương Mi Kim-Võ Thị Tuyết Nga
22 Nguyễn Bảo Ngân 11A1 Tiếng Anh 14.3 Ba Trương Mi Kim-Võ Thị Tuyết Nga
23 Thái Thị Thu Ngân 12A2 Vật lý 10 KK Nguyễn Minh Thuần-Nguyễn Thanh Phong
24 Huỳnh Thị Kim Phương 12A3 Sinh học 16.3 KK Nguyễn Hoàng Duy
25 Nguyễn Duy Khánh 12A3 Sinh học 16 KK Nguyễn Hoàng Duy
26 Nguyễn Ngọc Hảo 12A3 Sinh học 14.4 KK Nguyễn Hoàng Duy
27 Võ Lê Bảo Châu 12A3 Sinh học 13.8 KK Nguyễn Hoàng Duy
28 Võ Thị Như Quỳnh 12A1 Ngữ văn   KK Lê Văn Hồng- Nguyễn Thị Ngọc Thuận
29 Nguyễn Thị Diễm Sương 12CBd Lịch sử 9 KK Huỳnh Lin Cô Cin
30 Nguyễn Thị Hiếu 12A1 Lịch sử 8.5 KK Huỳnh Lin Cô Cin
31 Phan Minh Nhật 11A2 Địa lý 8.5 KK Nguyễn Thị Ánh Nguyệt
32 Trần Quỳnh Hương 12A1 Tiếng Anh 13 KK Trương Mi Kim-Võ Thị Tuyết Nga
33 Huỳnh Lê Trúc Lam 11A1 Tiếng Anh 13 KK Trương Mi Kim-Võ Thị Tuyết Nga
34 Lê Thị Tú Diễm 12A1 Tiếng Anh 11.7 KK Trương Mi Kim-Võ Thị Tuyết Nga
Nhà trường chúc mừng và biểu dương các thầy cô giáo và các em học sinh đã nổ lực đặc biệt để đạt thứ hạng cao.
 
Tháp Mười, ngày 16 tháng 4 năm 2015
HIỆU TRƯỞNG
Nguyễn Văn Định
Tác giả bài viết: Admin
Đánh giá bài viết
Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết